Việt Hưng .tk
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yêu một chút cho lòng thêm ấm áp. Để nhận về tan nát con tim .

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé !   Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé ! I_icon_minitimeThu 15 Oct 2009, 17:38

Dạo này tớ có một số chuyển biến khác thường hôk giống thằng hưng bình thường! Dạo này tớ chăm học lên , nói ít đi, ít đánh điện tử hơn và một số thứ khác nữa. Tất cả điều đó là nhờ một người con gái giúp tớ điều đó,mặc dù hôk trực tiếp nhưng cũng gián tiếp giúp tớ. Vì thế tớ viết bài này mong rằng người đó sẽ đọc được và muốn nói cảm ơn người đó. Nay viết lên mong mọi người cùng chia sẻ với tớ và mạnh dạn nói ra những điều ấp ủ trong lòng để cùng chia sẻ!
https://viethung.catsboard.com
xitrum

xitrum

Bài gửiTiêu đề: Re: Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé !   Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé ! I_icon_minitimeFri 16 Oct 2009, 08:25

điều này thì tao biết
hưng hà ơi tao thì dạo này lười hơn,chơi điện tử nhiều hơn.........nhung bắt đầu từ hôm nay tao cũng sẽ thay đổi. tao thay đổi ko vì cái j mà vì chính tao.
HÃY CÙNG CỐ GẮNG
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé !   Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé ! I_icon_minitimeFri 16 Oct 2009, 08:43

Đúng là bạn tốt của tao Very Happy
https://viethung.catsboard.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé !   Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé ! I_icon_minitime

Để mở đầu tớ xin tâm sự về mình trước sau đó các bạn nói sau nhé !
Trang 1 trong tổng số 1 trang